สถานีรถไฟฟ้าสายสีเขียว ช่วงแบริ่ง-สมุทรปราการ มีด้วยกัน 9 สถานี ตั้งแต่ สถานีสำโรง ตั้งอยู่ระหว่างสะพานข้ามคลองสำโรงกับแยกเทพารักษ์ สถานีปู่เจ้าสมิงพราย ตั้งอยู่บริเวณซอยสุขุมวิท 115 สถานีเอราวัณ ตั้งอยู่บริเวณซอยสุขุมวิท 7 สถานีโรงเรียนนายเรือ ตั้งอยู่หน้าโรงเรียนนายเรือ สถานีปากน้ำ ตั้งอยู่หน้าวิทยาลัยเทคนิคสมุทรปราการ สถานีศรีนครินทร์ ตั้งอยู่บริเวณสะพานข้ามคลองบางปิ้ง สถานีแพรกษา ตั้งอยู่บริเวณหน้าโรงเรียนสมุทรปราการ สถานีสายลวด ตั้งอยู่บริเวณซอยเทศบาลบางปู 45 และ สถานีเคหะสมุทรปราการ ตั้งอยู่บริเวณซอยเทศบาลบางปู 50 (ตามลำดับ)
ซึ่งแนวรถไฟฟ้าจะเริ่มตั้งแต่บริเวณซอยสุขุมวิท 107 (แบริ่ง) ไปตามแนวเกาะกลางของถนนสุขุมวิท ผ่านคลองสำโรง ผ่านแยกเทพารักษ์ แยกปู่เจ้าสมิงพราย เมื่อถึงบริเวณจุดตัดกับโครงการถนนวงแหวนรอบนอกด้านใต้แนวจะเบี่ยงจากเกาะกลางไปทางทิศตะวันตกของถนนสุขุมวิท เพื่อข้ามทางต่างระดับสุขุมวิท จากนั้นจึงเบี่ยงกลับมาอยู่ในแนวเกาะกลางถนนสุขุมวิท ผ่านแยกศาลากลาง แยกการไฟฟ้า แยกแพรกษา แยกสายลวด จนถึงจุดสิ้นสุดโครงการบริเวณหน้าสถานีไฟฟ้าย่อยบางปิ้ง ซึ่งแนวเส้นทางจะเบี่ยงออกทางด้านทิศตะวันตก และลดระดับเพื่อเข้าศูนย์ซ่อมบำรุง
สำหรับการก่อสร้าง รถไฟฟ้าสายสีเขียว ช่วงแบริ่ง-สมุทรปราการ เป็นไปตามที่ คณะรัฐมนตรีเมื่อวันที่ 27 พฤศจิกายน 2551 มีมติเห็นชอบให้การรถไฟฟ้าขนส่งมวลชนแห่งประเทศไทย (รฟม.)ดำเนินการก่อสร้างมูลค่าโครงการ 27,673 ล้านบาท โดยคาดว่าสายสีเขียวช่วงแบริ่ง -สมุทรปราการ จะมีปริมาณผู้โดยสาร 97,000 คนต่อวัน
ในส่วนของค่าโดยสารหลังผ่านช่วงทดลอง 4 เดือนไปแล้ว จะเริ่มคิดค่าโดยสารตั้งแต่วันที่ 16 เมษายน 2562 โดยตลอดทั้งเส้นสายสีเขียวปัจจุบันสายสุขุมวิท สายสีลมและส่วนต่อขยาย เบื้องต้นได้กำหนดเพดานอัตราค่าโดยสารสูงสุดให้ไม่เกิน 65 บาท
ขณะที่การให้บริการสายสีเขียว ช่วงแบริ่ง-สมุทรปราการ จะเริ่มตั้งแต่ 06.00–24.00 น. ความถี่การเดินรถช่วงทดลองในเส้นทางนี้จะให้บริการทุกๆ 10 นาที ซึ่งผู้โดยสารต้องเปลี่ยนขบวนที่สถานีสำโรง กดรับบัตรที่ตู้ออกบัตรโดยสารที่ปุ่มกด 0 โดยบัตรนี้จะไม่คิดค่าโดยสารเฉพาะการเดินทางใน 9 สถานี
ติดตามข่าววันนี้ได้ที่นี่ >> //www.pptvhd36.com/special/ข่าววันนี้