ลิงก์ดูบอลสด ฟุตบอลโลก 2022 วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2565
เวลา 23.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส vs เดนมาร์ก ช่อง PPTV HD 36
โปรแกรมฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม
วันอาทิตย์ที่ 20 พฤศจิกายน 2565
กลุ่ม A : กาตาร์ - เอกวาดอร์ : สนามอัล เบย์ท สเตเดี้ยม เวลา 23.00 น. T-Sports
วันจันทร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2565
กลุ่ม B : อังกฤษ - อิหร่าน : สนามคาลิฟา อินเตอร์เนชันแนล สเตเดียม เวลา 20.00 น. True4U
กลุ่ม A : เซเนกัล - เนเธอร์แลนด์ : สนามอัล เบย์ท สเตเดียม เวลา 23.00 น. JKN 18
กลุ่ม B : สหรัฐอเมริกา - เวลส์ : สนามอาห์หมัด บิน อาลี สเตเดียม เวลา 02.00 น. True4U
ฟีฟ่า ประกาศ ฟุตบอลโลก 2022 แข่งวันแรก 20 พ.ย.
กาตาร์ อนุญาตจำหน่ายเบียร์ก่อนและหลังแมตช์ฟุตบอลโลก 2022
วันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน 2565
กลุ่ม C : อาร์เจนตินา - ซาอุดีอาระเบีย : สนามลูเซล ไอคอนิก สเตเดียม เวลา 17.00 น. True4U
กลุ่ม D : เดนมาร์ก - ตูนิเซีย : สนามเอดูเคชั่น ซิตี้ สเตเดียม เวลา 20.00 น. True4U
กลุ่ม C : เม็กซิโก - โปแลนด์ : สนามสเตเดียม 974 เวลา 23.00 น. ช่อง 3
กลุ่ม D : ฝรั่งเศส - ออสเตรเลีย : สนามอัล จานูบ สเตเดียม เวลา 02.00 น. ช่อง MONO29
วันพุธที่ 23 พฤศจิกายน 2565
กลุ่ม F : โมร็อกโก - โครเอเชีย. : สนามอัล เบย์ท สเตเดียม เวลา 17.00 น. True4U
กลุ่ม E : เยอรมัน - ญี่ปุ่น. : สนามคาลิฟา อินเตอร์เนชันแนล สเตเดียม เวลา 20.00 น. ช่อง 7
กลุ่ม E : สเปน - คอสตาริก้า : สนามอัล ธูมามา สเตเดียม เวลา 23.00 น. True4U
กลุ่ม F : เบลเยียม - แคนาดา : สนามอาห์หมัด บิน อาลี สเตเดียม เวลา 02.00 น. ช่องไทยรัฐ
วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน 2565
กลุ่ม G : สวิตเซอร์แลนด์ - แคเมอรูน : สนามอัล จานูบ สเตเดียม เวลา 17.00 น. ช่อง Thai PBS
กลุ่ม H : อุรุกวัย - เกาหลีใต้ : สนามเอดูเคชั่น ซิตี้ สเตเดียม เวลา 20.00 น. T-Sports 7
กลุ่ม H : โปรตุเกส - กานา : สนามสเตเดียม 974 เวลา 23.00 น. ช่อง Thai PBS
กลุ่ม G : บราซิล - เซอร์เบีย : สนามลูเซล ไอคอนิก สเตเดียม เวลา 02.00 น. ช่อง 8
วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565
กลุ่ม B : เวลส์ - อิหร่าน : สนามอาห์หมัด บิน อาลี สเตเดียม เวลา 17.00 น. True4U
กลุ่ม A : กาตาร์ - เซเนกัล : สนามอัล ธูมามา สเตเดียม เวลา 20.00 น. ช่อง PPTV HD 36
กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ - เอกวาดอร์ : สนามคาลิฟา อินเตอร์เนชันแนล สเตเดียม เวลา 23.00 น. ช่อง PPTV HD 36
กลุ่ม B : อังกฤษ - สหรัฐอเมริกา : สนามอัล เบย์ท สเตเดียม เวลา 02.00 น. True4U
วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2565
กลุ่ม D : ตูนิเซีย - ออสเตรเลีย : สนามอัล จานูบ สเตเดียม เวลา 17.00 น. ช่อง Amarin TV
กลุ่ม C : โปแลนด์ - ซาอุดีอาระเบีย : สนามเอดูเคชั่น ซิตี้ สเตเดียม เวลา 20.00 น. ช่อง 9MCOT HD
กลุ่ม D : ฝรั่งเศส - เดนมาร์ก : สนามสเตเดียม 974 เวลา 23.00 น. T-Sports 7 ช่อง , PPTV HD 36
กลุ่ม C : อาร์เจนตินา - เม็กซิโก : สนามลูเซล ไอคอนิก สเตเดียม เวลา 02.00 น. ช่อง NBT
วันอาทิตย์ที่ 27 พฤศจิกายน 2565
กลุ่ม E : ญี่ปุ่น - คอสตาริก้า : สนามอาห์หมัด บิน อาลี สเตเดียม เวลา 17.00 น. ช่อง GMM 25
กลุ่ม F : เบลเยียม - โมร็อกโก : สนามอัล ธูมามา สเตเดียม เวลา 20.00 น. ช่อง MCOT HD
กลุ่ม F : โครเอเชีย - แคนาดา : สนามคาลิฟา อินเตอร์เนชันแนล สเตเดียม เวลา 23.00 น. ช่อง 3
กลุ่ม E : สเปน - เยอรมัน : สนามอัล เบย์ท สเตเดียม เวลา 02.00 น. ช่อง Nation TV
วันจันทร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2565
กลุ่ม G : แคเมอรูน - เซอร์เบีย : สนามอัล จานูบ สเตเดียม เวลา 17.00 น. ช่อง Amarin TV
กลุ่ม H : เกาหลีใต้ - กานา : สนามเอดูเคชั่น ซิตี้ สเตเดียม เวลา 20.00 น. ช่อง NBT
กลุ่ม G : บราซิล - สวิตเซอร์แลนด์ : สนามสเตเดียม 974 เวลา 23.00 น. ช่อง ONE31
กลุ่ม H : โปรตุเกส - อุรุกวัย : สนามลูเซล ไอคอนิก สเตเดียม เวลา 02.00 น. ช่อง 5
วันอังคารที่ 29 พฤศจิกายน 2565
กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ - กาตาร์ : สนามอัล เบย์ท สเตเดียม เวลา 22.00 น. ช่อง Amarin TV
กลุ่ม A : เอกวาดอร์ - เซเนกัล : สนามคาลิฟา อินเตอร์เนชันแนล สเตเดียม เวลา 22.00 น. ช่อง 8
กลุ่ม B : เวลส์ - อังกฤษ : สนามอาห์หมัด บิน อาลี สเตเดียม เวลา 02.00 น. True4U
กลุ่ม B : อิหร่าน - สหรัฐอเมริกา : สนามอัล ธูมามา สเตเดียม เวลา 02.00 น. ช่อง GMM25
วันพุธที่ 30 พฤศจิกายน 2565
กลุ่ม D : ตูนิเซีย - ฝรั่งเศส : สนามเอดูเคชั่น ซิตี้ สเตเดียม เวลา 22.00 น. ช่อง 5
กลุ่ม D : ออสเตรเลีย - เดนมาร์ก : สนามอัล จานูบ สเตเดียม เวลา 22.00 น. ช่อง NBT
กลุ่ม C : โปแลนด์ - อาร์เจนตินา : สนามสเตเดียม 974 เวลา 02.00 น. ช่อง 5
กลุ่ม C : ซาอุดีอาระเบีย - เม็กซิโก : สนามลูเซล ไอคอนิก สเตเดียม เวลา 02.00 น. ช่อง MONO 29
วันพฤหัสบดีที่ 1 ธันวาคม 2565
กลุ่ม F : โครเอเชีย - เบลเยียม : สนามอาห์หมัด บิน อาลี สเตเดียม เวลา 22.00 น. ช่อง 9MCOT
กลุ่ม F : แคนาดา - โมร็อกโก : สนามอัล ธูมามา สเตเดียม เวลา 22.00 น. ช่อง Thai PBS
กลุ่ม E : ญี่ปุ่น - สเปน : สนามคาลิฟา อินเตอร์เนชันแนล สเตเดียม เวลา 02.00 น. ช่อง 7
กลุ่ม E : คอสตาริก้า - เยอรมัน : สนามอัล เบย์ท สเตเดียม เวลา 02.00 น. ช่องไทยรัฐ TV
วันศุกร์ที่ 2 ธันวาคม 2565
กลุ่ม H : เกาหลีใต้ - โปรตุเกส : สนามเอดูเคชั่น ซิตี้ สเตเดียม เวลา 22.00 น. True4U
กลุ่ม H : กานา - อุรุกวัย : สนามอัล จานูบ สเตเดียม เวลา 22.00 น. ช่อง Nation TV
กลุ่ม G : แคเมอรูน - บราซิล : สนามลูเซล ไอคอนิก สเตเดียม เวลา 02.00 น. ช่อง Nation TV
กลุ่ม G : เซอร์เบีย - สวิตเซอร์แลนด์ : สนามสเตเดียม 974 เวลา 02.00 น. ช่อง ONE31
รอบแบ่งกลุ่ม
กลุ่ม A
กาตาร์ (เจ้าภาพ) , เนเธอร์แลนด์ , เอกวาดอร์ , เซเนกัล
กลุ่ม B
อังกฤษ , อิหร่าน , สหรัฐอเมริกา , เวลส์
กลุ่ม C
อาร์เจนติน่า , โปแลนด์ , ซาอุดีอาระเบีย , เม็กซิโก
กลุ่ม D
ฝรั่งเศส , ออสเตรเลีย , เดนมาร์ก , ตูนิเซีย
กลุ่ม E
สเปน , เยอรมนี , ญี่ปุ่น , คอสตาริกา
กลุ่ม F
เบลเยียม , โครเอเชีย , แคนาดา , โมร็อกโก
กลุ่ม G
บราซิล , เซอร์เบีย , สวิตเซอร์แลนด์ , แคเมอรูน
กลุ่ม H
โปรตุเกส , อุรุกวัย , กาน่า , เกาหลีใต้